Sl No.
ಕ್ರ ಸಂ. |
Constituency
ಕ್ಷೇತ್ರ |
Member Name
ಸದಸ್ಯರ ಹೆಸರು |
Party
ಪಕ್ಷ |
1 |
Hanagal (82)
ಹಾನಗಲ್ |
CHANNABASAPPA MAHALINGAPPA UDASI
ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಮಹಾಲಿಂಗಪ್ಪ ಉದಾಸಿ
|
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ)
[Remarks: Died on 08/06/2021]
|
2 |
Puttur (206)
ಪುತ್ತೂರು |
SANJEEVA MATANDOOR
ಸಂಜೀವ ಮತಂದೂರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
3 |
Raibag (SC)-(06)
ರಾಯಬಾಗ |
AIHOLE DURYODHAN MAHALINGAPPA
ಐಹೊಳೆ ದುರ್ಯೋಧನ ಮಹಾಲಿಂಗಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
4 |
Tarikere (126)
ತರೀಕೆರೆ |
D S SURESH
ಡಿ ಎಸ್ ಸುರೇಶ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
5 |
Ramadurg (18)
ರಾಮದುರ್ಗ |
YADWAD MAHADEVAPPA SHIVALINGAPPA
ಯಾದ್ವಾಡ್ ಮಹಾದೇವಪ್ಪ ಶಿವಲಿಂಗಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
6 |
Terdal (20)
ತೇರದಾಳ |
SIDDU SAVADI
ಸಿದ್ದು ಸವದಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
7 |
Tiptur (129)
ತಿಪಟೂರು |
B C NAGESH
ಬಿ ಸಿ ನಾಗೇಶ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
8 |
Rajajinagar (165)
ರಾಜಾಜಿನಗರ |
S SURESH KUMAR
ಎಸ್ ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
9 |
Tumkur City (132)
ತುಮಕೂರು ನಗರ |
G B JYOTHI GANESH
ಜಿ ಬಿ ಜ್ಯೋತಿ ಗಣೇಶ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
10 |
Turuvekere (130)
ತುರುವೇಕೆರೆ |
JAYARAM A S
ಜಯರಾಮ್ ಎ ಎಸ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
11 |
Udupi (120)
ಉಡುಪಿ |
K RAGHUPATHI BHAT
ಕೆ ರಘುಪತಿ ಭಟ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
12 |
Raichur (54)
ರಾಯಚೂರು |
Dr S SHIVARAJ PATIL
ಡಾ. ಎಸ್ ಶಿವರಾಜ್ ಪಾಟೀಲ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
13 |
Ranebennur (87)
ರಾಣೇಬೆನ್ನೂರು |
R SHANKAR
ಆರ್ ಶಂಕರ್
(Disqualified)
|
KARNATAKA PRAJNYAVANTHA JANATHA PARTY (KPJP)
ಕರ್ನಾಟಕ ಪ್ರಜ್ಞಾವಂತ ಜನತಾ ಪಾರ್ಟಿ (ಕೆಪಿಜೆಪಿ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 25/07/2019] |
14 |
Devara Hippargi (27)
ದೇವರಹಿಪ್ಪರಗಿ |
BASANAGOUDA SOMANAGOUDA PATIL (SASANUR)
ಬಸನಗೌಡ ಸೋಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ (ಸಾಸನೂರ್) |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
15 |
Soraba (116)
ಸೊರಬ |
S KUMAR BANGARAPPA
ಎಸ್ ಕುಮಾರ್ ಬಂಗಾರಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
16 |
Chamaraja (217)
ಚಾಮರಾಜ |
NAGENDRA L
ನಾಗೇಂದ್ರ ಎಲ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
17 |
Channagiri (109)
ಚನ್ನಗಿರಿ |
K MADAL VIRUPAKSHAPPA
ಕೆ ಮಾಡಾಳ್ ವಿರುಪಾಕ್ಷಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
18 |
Chickpet (169)
ಚಿಕ್ಕಪೇಟೆ |
UDAY B GARUDACHAR
ಉದಯ್ ಬಿ ಗರುಡಾಚಾರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
19 |
Chikmagalur (125)
ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು |
C T RAVI
ಸಿ ಟಿ ರವಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
20 |
Chikkanayakanahalli (128)
ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ |
J C MADHUSWAMY
ಜೆ ಸಿ ಮಾಧುಸ್ವಾಮಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
21 |
Chitradurga (99)
ಚಿತ್ರದುರ್ಗ |
G H THIPPA REDDY
ಜಿ ಎಚ್ ತಿಪ್ಪಾ ರೆಡ್ಡಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
22 |
Baindur (118)
ಬೈಂದೂರು |
B M SUKUMAR SHETTY
ಬಿ ಎಂ ಸುಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
23 |
Devadurga (ST)-(56)
ದೇವದುರ್ಗ |
K SHIVANAGOUDA NAIK
ಕೆ ಶಿವನಗೌಡ ನಾಯಕ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
24 |
Byadagi (85)
ಬ್ಯಾಡಗಿ |
BALLARY VIRUPAKSHAPPA RUDRAPPA
ಬಳ್ಳಾರಿ ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ರುದ್ರಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
25 |
Dharwad (71)
ಧಾರವಾಡ |
AMRUT AYYAPPA DESAI
ಅಮೃತ್ ಅಯ್ಯಪ್ಪ ದೇಸಾಯಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
26 |
Gangavathi (62)
ಗಂಗಾವತಿ |
PARANNA ISHWARAPPA MUNAVALLI
ಪರಣ್ಣ ಈಶ್ವರಪ್ಪ ಮುನವಳ್ಳಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
27 |
Sagara (117)
ಸಾಗರ |
H HALAPPA
ಹೆಚ್ ಹಾಲಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
28 |
Navalgund (69)
ನವಲಗುಂದ |
SHANKAR PATIL MUNENAKOPPA
ಶಂಕರ್ ಪಾಟೀಲ್ ಮುನೇನಕೊಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
29 |
Chincholi (SC)-(42)
ಚಿಂಚೋಳಿ |
Dr UMESH G JADHAV
ಡಾ. ಉಮೇಶ್ ಜಿ ಜಾಧವ್
|
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Resigned on 01/04/2019] |
30 |
Chittapur (SC)-(40)
ಚಿತ್ತಾಪುರ |
PRIYANKA M KHARGE
ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಎಂ ಖರ್ಗೆ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
31 |
Babaleshwar (29)
ಬಬಲೇಶ್ವರ |
PATIL MALLANAGOUDA BASAVANAGOUDA
ಪಾಟೀಲ್ ಮಲ್ಲನಗೌಡ ಬಸವನಗೌಡ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
32 |
B. T. M Layout (172)
ಬಿ.ಟಿ.ಎಂ. ಬಡಾವಣೆ |
RAMALINGA REDDY
ರಾಮಲಿಂಗಾ ರೆಡ್ಡಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
33 |
Doddaballapur (180)
ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ |
T VENKATARAMANAIAH
ಟಿ ವೆಂಕಟರಮಣಯ್ಯ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
34 |
Naragund (68)
ನರಗುಂದ |
C C PATIL
ಸಿ ಸಿ ಪಾಟೀಲ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
35 |
Padmanaba Nagar (171)
ಪದ್ಮನಾಭ ನಗರ |
R ASHOKA
ಆರ್ ಅಶೋಕ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
36 |
Nippani (01)
ನಿಪ್ಪಾಣಿ |
JOLLE SHASHIKALA ANNASAHEB
ಜೊಲ್ಲೆ ಶಶಿಕಲಾ ಅಣ್ಣಾಸಾಹೇಬ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
37 |
Yadagir (38)
ಯಾದಗಿರಿ |
VENKATREDDY MUNDAL
ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ ಮುಂಡಾಲ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
38 |
Yelahanka (150)
ಯಲಹಂಕ |
S R VISHWANATH
ಎಸ್ ಆರ್ ವಿಶ್ವನಾಥ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
39 |
Nanjangud (SC)-(214)
ನಂಜನಗೂಡು |
B HARSHAVARDHAN
ಬಿ ಹರ್ಷವರ್ಧನ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
40 |
Sullia (SC)-(207)
ಸುಳ್ಯ |
S ANGARA
ಎಸ್ ಅಂಗಾರ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
41 |
Yelburga (63)
ಯಲಬುರ್ಗ |
ACHAR HALAPPA BASAPPA
ಆಚಾರ್ ಹಾಲಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
42 |
Thirthahalli (114)
ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ |
ARAGA JNANENDRA
ಆರಗ ಜ್ಙಾನೇಂದ್ರ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
43 |
Virajpet (209)
ವಿರಾಜಪೇಟೆ |
K G BOPAIAH
ಕೆ ಜಿ ಬೋಪಯ್ಯ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
44 |
Ron (67)
ರೋಣ |
KALAKAPPA GURUSHANTHAPPA BANDI
ಕಳಕಪ್ಪ ಗುರುಶಾಂತಪ್ಪ ಬಂಡಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
45 |
Shimoga Rural (SC)-(111)
ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಗ್ರಾಮಾಂತರ
|
K B ASHOK NAIK
ಕೆ ಬಿ ಅಶೋಕ್ ನಾಯಕ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
46 |
Shorapur (36)
ಶೋರಾಪುರ |
NARASIMHA NAYAK (RAJU GOUDA)
ನರಸಿಂಹ ನಾಯಕ್ (ರಾಜು ಗೌಡ) |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
47 |
Shimoga (113)
ಶಿವಮೊಗ್ಗ |
K S ESWARAPPA
ಕೆ ಎಸ್ ಈಶ್ವರಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
48 |
Shikaripura (115)
ಶಿಕಾರಿಪುರ |
B S YEDIYURAPPA
ಬಿ ಎಸ್ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
49 |
Shiggaon (83)
ಶಿಗ್ಗಾಂವ್ |
BASAVARAJ BOMMAI
ಬಸವರಾಜ್ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
50 |
Sedam (41)
ಸೇಡಂ |
RAJKUMAR PATIL
ರಾಜ್ಕುಮಾರ್ ಪಾಟೀಲ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
51 |
Sirsi (80)
ಶಿರಸಿ |
VISWESWARA HEGGADE KAGERI
ವಿಶ್ವೇಶ್ವರ ಹೆಗ್ಡೆ ಕಾಗೇರಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
52 |
Saundatti Yellamma (17)
ಸವದತ್ತಿ ಯಲ್ಲಮ್ಮ |
VISHWANATH CHANDRASHEKAR MAMANI
ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಮಾಮನಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ)
[Remarks: Died on 23/10/2022] |
53 |
Siruguppa (ST)-(92)
ಸಿರಗುಪ್ಪ |
M S SOMALINGAPPA
ಎಂ ಎಸ್ ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
54 |
Gulbarga Dakshin (44)
ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ದಕ್ಷಿಣ |
DATTATRAYA CHANDRASEKAR PATIL REVOOR (APPUGOUDA)
ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಪಾಟೀಲ್ ರೇವೂರ್ (ಅಪ್ಪುಗೌಡ) |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
55 |
Shirahatti (SC)-(65)
ಶಿರಹಟ್ಟಿ |
RAMANNA S LAMANI
ರಾಮಣ್ಣ ಎಸ್ ಲಮಾಣಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
56 |
Holalkere (SC)-(102)
ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ |
M CHANDRAPPA
ಎಂ ಚಂದ್ರಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
57 |
Govindraj Nagar (166)
ಗೋವಿಂದರಾಜ ನಗರ |
V SOMANNA
ವಿ ಸೋಮಣ್ಣ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
58 |
Kapu (121)
ಕಾಪು |
LALAJI R MENDON
ಲಾಲಾಜಿ ಆರ್ ಮೆಂಡನ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
59 |
Mangalore City South (203)
ಮಂಗಳೂರು ನಗರ ದಕ್ಷಿಣ |
D VEDAVYASA KAMATH
ಡಿ ವೇದವ್ಯಾಸ ಕಾಮತ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
60 |
Mayakonda (SC)-(108)
ಮಾಯಕೊಂಡ |
N LINGANNA
ಎನ್ ಲಿಂಗಣ್ಣ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
61 |
Molakalmuru (ST)-(97)
ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು |
B SRIRAMULU
ಬಿ ಶ್ರೀರಾಮುಲು |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
62 |
Moodabidri (201)
ಮೂಡಬಿದ್ರಿ |
UMANATHA A KOTIAN
ಉಮಾನಾಥ ಎ ಕೋಟಿಯನ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
63 |
Muddebihal (26)
ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ |
A S PATIL (NADAHALLI)
ಎ ಎಸ್ ಪಾಟೀಲ್ (ನಡಹಳ್ಳಿ) |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
64 |
Mudhol (SC)-(19)
ಮುಧೋಳ |
KARAJOLA GOVINDA MAKTAPPA
ಕಾರಜೋಳ ಗೋವಿಂದ ಮಕಟಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
65 |
Mahadevapura (SC)-(174)
ಮಹದೇವಪುರ |
ARAVINDA LIMBAVALI
ಅರವಿಂದ ಲಿಂಬಾವಳಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
66 |
Hukkeri (07)
ಹುಕ್ಕೇರಿ |
KATTI UMESH VISHWANATH
ಕತ್ತಿ ಉಮೇಶ್ ವಿಶ್ವನಾಥ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ)
[Remarks: Died on 06/09/2022] |
67 |
Hassan (196)
ಹಾಸನ |
PREETHAM J GOWDA
ಪ್ರೀತಮ್ ಜೆ ಗೌಡ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
68 |
Gundlupet (224)
ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ |
C S NIRANJAN KUMAR
ಸಿ ಎಸ್ ನಿರಂಜನ್ ಕುಮಾರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
69 |
Hiriyur (100)
ಹಿರಿಯೂರು |
K POORNIMA
ಕೆ ಪೂರ್ಣಿಮ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
70 |
Madikeri (208)
ಮಡಿಕೇರಿ |
M P APPACHU RANJAN
ಎಂ ಪಿ ಅಪ್ಪಚ್ಚು ರಂಜನ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
71 |
Honnali (110)
ಹೊನ್ನಾಳಿ |
M P RENUKACHARYA
ಎಂ ಪಿ ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
72 |
Hosadurga (101)
ಹೊಸದುರ್ಗ |
GOOLIHATTI D SHEKAR
ಗೂಳಿಹಟ್ಟಿ ಡಿ ಶೇಖರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
73 |
Kittur (15)
ಕಿತ್ತೂರು |
DODDAGOUDAR MAHANTESH BASAVANTARAY
ದೊಡ್ಡಗೌಡರ್ ಮಹಾಂತೇಶ್ ಬಸವಂತರೇ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
74 |
Hubli-Dharwad-West (74)
ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-ಧಾರವಾಡ-ಪಶ್ಚಿಮ |
ARAVIND CHANDRAKANT BELLAD
ಅರವಿಂದ್ ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ಬೆಲ್ಲದ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
75 |
Karwar (77)
ಕಾರವಾರ |
ROOPALI SANTOSH NAIK
ರೂಪಾಲಿ ಸಂತೋಷ್ ನಾಯಕ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
76 |
Hungund (25)
ಹುನಗುಂದ |
DODDANAGOUDA GUNDANAGOUDA PATIL
ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಗುಂಡನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
77 |
Jagalur (ST)-(103)
ಜಗಳೂರು |
S V RAMACHANDRA
ಎಸ್ ವಿ ರಾಮಚಂದ್ರ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
78 |
Kadur (127)
ಕಡೂರು |
BELLI PRAKASH
ಬೆಳ್ಳಿ ಪ್ರಕಾಶ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
79 |
Kalghatagi (75)
ಕಲಘಟಗಿ |
C M NIMBANNAVAR
ಸಿ ಎಂ ನಿಂಬಣ್ಣನವರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
80 |
Kanakagiri (SC)-(61)
ಕನಕಗಿರಿ |
BASAVARAJ DADESUGUR
ಬಸವರಾಜ್ ದೇಡ್ಸುಗೂರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
81 |
Mudigere (SC)-(124)
ಮೂಡಿಗೆರೆ |
M P KUMARASWAMY
ಎಂ ಪಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
82 |
Hubli-Dharwad-Central (73)
ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-ಧಾರವಾಡ-ಕೇಂದ್ರ |
JAGADISH SHETTAR
ಜಗದೀಶ್ ಶೆಟ್ಟರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
83 |
Haveri (SC)-(84)
ಹಾವೇರಿ |
OLEKAR NEHARU CHANABASAPPA
ಓಲೇಕಾರ್ ನೆಹರು ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
84 |
Bellary City (94)
ಬಳ್ಳಾರಿ ನಗರ |
GALI SOMASHEKARA REDDY
ಗಾಲಿ ಸೋಮಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
85 |
Gandhinagar (164)
ಗಾಂಧೀನಗರ |
DINESH GUNDURAO
ದಿನೇಶ್ ಗುಂಡೂರಾವ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
86 |
Karkala (122)
ಕಾರ್ಕಳ |
V SUNIL KUMAR
ವಿ ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
87 |
Davanagere North (106)
ದಾವಣಗೆರೆ ಉತ್ತರ |
S A RAVINDRANATHA
ಎಸ್ ಎ ರವೀಂದ್ರನಾಥ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
88 |
Belgaum Dakshin (12)
ಬೆಳಗಾವಿ ದಕ್ಷಿಣ |
ABHAY PATIL
ಅಭಯ್ ಪಾಟೀಲ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
89 |
Aland (46)
ಆಳಂದ |
GUTTEDAR SUBHASH RUKMAYYA
ಗುತ್ತೇದಾರ್ ಸುಭಾಷ್ ರುಕ್ಮಯ್ಯ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
90 |
Arabhavi (08)
ಅರಬಾವಿ |
BALACHANDRA LAKSHMANRAO JARAKIHOLI
ಬಾಲಚಂದ್ರ ಲಕ್ಷ್ಮಣರಾವ್ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
91 |
Aurad (SC)-(52)
ಔರದ್ |
PRABHU B CHAVHAN
ಪ್ರಭು ಬಿ ಚವ್ಹಾಣ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
92 |
Bagalkot (24)
ಬಾಗಲಕೋಟೆ |
VEERABHADRAYYA (VEERANNA) CHARANTIMATH
ವೀರಭದ್ರಯ್ಯ (ವೀರಣ್ಣ) ಚರಂತಿಮಠ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
93 |
Bangalore South (176)
ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ |
M KRISHNAPPA
ಎಂ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
94 |
Bantwal (205)
ಬಂಟ್ವಾಳ |
RAJESH NAIK U
ರಾಜೇಶ್ ನಾಯಕ್ ಯು |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
95 |
C.V Raman Nagar(SC)- (161)
ಸಿ.ವಿ.ರಾಮನ್ ನಗರ |
S RAGHU
ಎಸ್ ರಘು |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
96 |
Malleshwaram (157)
ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ |
Dr C N ASHWATH NARAYANA
ಡಾ. ಸಿ ಎನ್ ಅಶ್ವಥ್ನಾರಾಯಣ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
97 |
Harapanahalli (104)
ಹರಪನಹಳ್ಳಿ |
G KARUNAKARA REDDY
ಜಿ ಕರುಣಾಕರ ರೆಡ್ಡಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
98 |
Gulbarga Rural (SC)-(43)
ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ಗ್ರಾಮಾಂತರ |
BASAWARAJ MATTIMUD
ಬಸವರಾಜ್ ಮಟ್ಟಿಮುಡ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
99 |
Belthangady (200)
ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ |
HARISH POONJA
ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜಾ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
100 |
Bhatkal (79)
ಭಟ್ಕಳ |
SUNIL BILIYA NAIK
ಸುನಿಲ್ ಬಿಳಿಯ ನಾಯಕ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
101 |
Bijapur City (30)
ಬಿಜಾಪುರ ನಗರ |
BASANAGOUDA RAMANAGOUDA PATIL(YATNAL)
ಬಸನಗೌಡ ರಾಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ (ಯತ್ನಾಲ್) |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
102 |
Bilgi (22)
ಬೀಳಗಿ |
NIRANI MURUGESH RUDRAPPA
ನಿರಾಣಿ ಮುರುಗೇಶ್ ರುದ್ರಪ್ಪ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
103 |
Bommanahalli (175)
ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ |
M SATISH REDDY
ಎಂ ಸತೀಶ್ ರೆಡ್ಡಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
104 |
Basavanagudi (170)
ಬಸವನಗುಡಿ |
L A RAVISUBRAMANYA
ಎಲ್ ಎ ರವಿಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
105 |
Mangalore City North (202)
ಮಂಗಳೂರು ನಗರ ಉತ್ತರ |
Dr BHARATH SHETTY Y
ಡಾ ಭರತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ವೈ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
106 |
Krishnaraja (216)
ಕೃಷ್ಣರಾಜ |
S A RAMADAS
ಎಸ್ ಎ ರಾಮದಾಸ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
107 |
Kudachi (SC)-(05)
ಕುಡಚಿ |
P RAJEEV
ಪಿ ರಾಜೀವ್ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
108 |
Kudligi (ST)-(96)
ಕೂಡ್ಲಿಗಿ |
N Y GOPALAKRISHNA
ಎನ್ ವೈ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ)
[Remarks: Resigned on 31/03/2023]
|
109 |
Kumta (78)
ಕುಮಟ |
DINAKAR KESHAV SHETTY
ದಿನಕರ್ ಕೇಶವ್ ಶೆಟ್ಟಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
110 |
Coonadapur/Kundapura (119)
ಕುಂದಾಪುರ |
HALADI SRINIVASA SHETTY
ಹಾಲಾಡಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
111 |
Belgaum Uttar (11)
ಬೆಳಗಾವಿ ಉತ್ತರ |
ANIL S BENAKE
ಅನಿಲ್ ಎಸ್ ಬೆನಕೆ |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
112 |
Sandur (ST)-(95)
ಸಂಡೂರು |
E TUKARAM
ಈ ತುಕಾರಾಂ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
113 |
Mangalore (204)
ಮಂಗಳೂರು |
U T KHADAR
ಯು ಟಿ ಖಾದರ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
114 |
Manvi (ST)-(55)
ಮಾನ್ವಿ |
RAJA VENKATAPPA NAYAK
ರಾಜಾ ವೆಂಕಟಪ್ಪ ನಾಯಕ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
115 |
Mandya (189)
ಮಂಡ್ಯ |
M SRINIVAS
ಎಂ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
116 |
Sravanabelagola (193)
ಶ್ರವಣಬೆಳಗೊಳ |
C N BALAKRISHNA
ಸಿ ಎನ್ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
117 |
Maddur (187)
ಮದ್ದೂರು |
D C THAMMANNA
ಡಿ ಸಿ ತಮ್ಮಣ್ಣ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
118 |
Malavalli (SC)-(186)
ಮಳವಳ್ಳಿ |
Dr K ANNADANI
ಡಾ. ಕೆ ಅನ್ನದಾನಿ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
119 |
Magadi (182)
ಮಾಗಡಿ |
A MANJUNATH
ಎ ಮಂಜುನಾಥ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
120 |
Shrirangapattana (190)
ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ |
RAVINDRA SRIKANTAIAH
ರವೀಂದ್ರ ಶ್ರೀಕಂಠಯ್ಯ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
121 |
Madhugiri (138)
ಮಧುಗಿರಿ |
M V VEERABHADRAIAH
ಎಂ ವಿ ವೀರಭದ್ರಯ್ಯ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
122 |
Gubbi (135)
ಗುಬ್ಬಿ |
S R SRINIVAS (VASU)
ಎಸ್ ಆರ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ (ವಾಸು) |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Resigned on 27/03/2023]
|
123 |
Heggadadevankote (ST)-(213)
ಹೆಗ್ಗಡದೇವನಕೋಟೆ |
ANIL KUMAR C
ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ಸಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
124 |
Gurmitkal (39)
ಗುರ್ಮಿಠ್ಕಲ್ |
NAGANGOUDA KANDKUR
ನಾಗನಗೌಡ ಕಂದಕೂರ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
125 |
Humnabad (48)
ಹುಮ್ನಾಬಾದ್ |
RAJASHEKAR BASAVARAJ PATIL
ರಾಜಶೇಖರ್ ಬಸವರಾಜ್ ಪಾಟೀಲ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
126 |
Melukote (188)
ಮೇಲುಕೋಟೆ |
C S PUTTARAJU
ಸಿ ಎಸ್ ಪುಟ್ಟರಾಜು |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
127 |
Hanur (221)
ಹನೂರು |
R NARENDRA
ಆರ್ ನರೇಂದ್ರ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
128 |
Sarvagnanagar (160)
ಸರ್ವಜ್ಞನಗರ |
K J GEORGE
ಕೆ ಜೆ ಜಾರ್ಜ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
129 |
Harihar (105)
ಹರಿಹರ |
S RAMAPPA
ಎಸ್ ರಾಮಪ್ಪ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
130 |
Hubli-Dharwad-East (72)
ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-ಧಾರವಾಡ-ಪೂರ್ವ |
ABBAYYA PRASAD
ಅಬ್ಬಯ್ಯ ಪ್ರಸಾದ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
131 |
Shahapur (37)
ಶಹಾಪುರ್ |
SHARANABASAPPA DARSHANAPUR
ಶರಣಬಸಪ್ಪ ದರ್ಶನಾಪುರ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
132 |
Hosakote (178)
ಹೊಸಕೋಟೆ |
M T B NAGARAJU
ಎಂ ಟಿ ಬಿ ನಾಗರಾಜು
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019] |
133 |
Shantinagar (163)
ಶಾಂತಿನಗರ |
N A HARIS
ಎನ್ ಎ ಹ್ಯಾರೀಸ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
134 |
Hebbal (158)
ಹೆಬ್ಬಾಳ |
SURESH B S
ಸುರೇಶ್ ಬಿ ಎಸ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
135 |
Hagaribommanahalli (SC)-(89)
ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ |
L B P BHEEMA NAIK
ಎಲ್ ಬಿ ಪಿ ಭೀಮಾ ನಾಯಕ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
136 |
Koppal (64)
ಕೊಪ್ಪಳ |
K RAGHAVENDRA BASAVARAJ HITNAL
ಕೆ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಬಸವರಾಜ್ ಹಿತ್ನಾಳ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
137 |
Narasimharaja (218)
ನರಸಿಂಹರಾಜ |
TANVEER SAIT
ತನ್ವೀರ್ ಸೇಟ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
138 |
Davanagere South (107)
ದಾವಣಗೆರೆ ದಕ್ಷಿಣ |
SHAMANURU SHIVASHANKARAPPA
ಶಾಮನೂರು ಶಿವಶಂಕರಪ್ಪ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
139 |
Hirekerur (86)
ಹೀರೇಕೆರೂರು |
B C PATIL
ಬಿ ಸಿ ಪಾಟೀಲ್
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See
Sl No. 234] |
140 |
Chamundeshwari (215)
ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ |
G T DEVEGOWDA
ಜಿ ಟಿ ದೇವೇಗೌಡ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
141 |
Mulbagal (SC)-(145)
ಮುಳಬಾಗಲು |
H NAGESH
ಎಚ್ ನಾಗೇಶ್ |
INDEPENDENT (IND)
ಪಕ್ಷೇತರ (ಪಕ್ಷೇತರ) |
142 |
Devanahalli (SC)-(179)
ದೇವನಹಳ್ಳಿ |
NARAYANA SWAMY L N
ನಾರಾಯಣ ಸ್ವಾಮಿ ಎಲ್ ಎನ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
143 |
Ramanagaram (183)
ರಾಮನಗರ |
H D KUMARASWAMY
ಹೆಚ್ ಡಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
|
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Resigned on 26/05/2018] |
144 |
Belur (195)
ಬೇಲೂರು |
LINGESH K S
ಲಿಂಗೇಶ್ ಕೆ.ಎಸ್. |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
145 |
Chintamani (143)
ಚಿಂತಾಮಣಿ |
M KRISHNAREDDY
ಎಂ ಕೃಷ್ಣರೆಡ್ಡಿ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
146 |
Sindgi (33)
ಸಿಂಧಗಿ |
MANAGOLI MALLAPPA CHENNAVEERAPPA
ಮನಗೊಳಿ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಚೆನ್ನವೀರಪ್ಪ
|
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Died on 28/01/2021] |
147 |
Holenarasipura (197)
ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ |
H D REVANNA
ಹೆಚ್ ಡಿ ರೇವಣ್ಣ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
148 |
Bidar South (49)
ಬೀದರ್ ದಕ್ಷಿಣ |
BANDEPPA KHASEMPUR
ಬಂಡೆಪ್ಪ ಖಾಶೆಂಪುರ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
149 |
Tumkur Rural (133)
ತುಮಕೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ |
D C GOWRISHANKAR
ಡಿ ಸಿ ಗೌರಿಶಂಕರ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
150 |
Kolar (148)
ಕೋಲಾರ |
K SRINIVASA GOWDA
ಕೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೌಡ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
151 |
Periyapatna (210)
ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ |
K MAHADEVA
ಕೆ ಮಹದೇವ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
152 |
Krishnarajapet (192)
ಕೃಷ್ಣರಾಜಪೇಟೆ |
NARAYANA GOWDA
ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ
(Disqualified) |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 243]
|
153 |
Krishnarajanagara (211)
ಕೃಷ್ಣರಾಜನಗರ |
S R MAHESH
ಎಸ್ ಆರ್ ಮಹೇಶ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
154 |
Malur (149)
ಮಾಲೂರು |
K Y NANJEGOWDA
ಕೆ ವೈ ನಂಜೇಗೌಡ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
155 |
T. Narasipura (SC)-(220)
ಟಿ.ನರಸೀಪುರ |
ASHVIN KUMAR M
ಅಶ್ವನ್ ಕುಮಾರ್ ಎಂ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
156 |
Channapatna (185)
ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ |
H D KUMARASWAMY
ಹೆಚ್ ಡಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
157 |
Dasarahalli (155)
ದಾಸರಹಳ್ಳಿ |
MANJUNATHA R
ಮಂಜುನಾಥ ಆರ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
158 |
Hunsur (212)
ಹುಣಸೂರು |
H VISWANATH
ಹೆಚ್ ವಿಶ್ವನಾಥ್
(Disqualified) |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019] |
159 |
Sakaleshpur (SC)-(199)
ಸಕಲೇಶಪುರ |
H K KUMARASWAMY
ಹೆಚ್ ಕೆ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
160 |
Sindhanoor (58)
ಸಿಂಧನೂರು |
NADAGOUDA VENKATARAO
ನಾಡಗೌಡ ವೆಂಕಟರಾವ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
161 |
Nelamangala (SC)-(181)
ನೆಲಮಂಗಲ |
Dr K SRINIVASAMURTHY
ಡಾ. ಕೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
162 |
Nagamangala (191)
ನಾಗಮಂಗಲ |
SURESH GOWDA
ಸುರೇಶ್ ಗೌಡ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
163 |
Nagthan (SC)-(31)
ನಾಗಠಾಣ |
DEVANAND FULASING CHAVAN
ದೇವಾನಂದ್ ಫುಲಸಿಂಗ್ ಚವಾಣ್ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
164 |
Arakalgud (198)
ಅರಕಲಗೂಡು |
A T RAMASWAMY
ಎ ಟಿ ರಾಮಸ್ವಾಮಿ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Resigned on 31/03/2023] |
165 |
Arasikere (194)
ಅರಸೀಕೆರೆ |
K M SHIVALINGE GOWDA
ಕೆ ಎಂ ಶಿವಲಿಂಗೇಗೌಡ |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Resigned on 03/04/2023] |
166 |
Mahalakshmi Layout (156)
ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಲೇಔಟ್ |
K GOPALAIAH
ಕೆ ಗೋಪಾಲಯ್ಯ
(Disqualified) |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 240] |
167 |
Sira (136)
ಸಿರಾ |
B SATYANARAYANA
ಬಿ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ
|
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್))
[Remarks: Died on 04/08/2020] |
168 |
Bangarpet (SC)-(147)
ಬಂಗಾರಪೇಟೆ |
S N K M NARAYANA SWAMY
ಎಸ್ ಎನ್ ಕೆ ಎಂ ನಾರಾಯಣ ಸ್ವಾಮಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
169 |
Maski (ST)-(59)
ಮಸ್ಕಿ |
PRATAPAGOUDA PATIL
ಪ್ರತಾಪ್ಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್
(Disqualified)
|
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019] |
170 |
Srinivasapur (144)
ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ |
K R RAMESH KUMAR
ಕೆ ಆರ್ ರಮೇಶ್ ಕುಮಾರ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
171 |
Haliyal (76)
ಹಳಿಯಾಳ |
DESHPANDE RAGHUNATH VISHWANATHRAO
ದೇಶಪಾಂಡೆ ರಘುನಾಥ್ ವಿಶ್ವನಾಥರಾವ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
172 |
Badami (23)
ಬಾದಾಮಿ |
SIDDARAMAIAH
ಸಿದ್ಧರಾಮಯ್ಯ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
173 |
Basavakalyan (47)
ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ |
B NARAYAN RAO
ಬಿ ನಾರಾಯಣ್ ರಾವ್
|
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Died on 24/09/2020] |
174 |
Basavana Bagevadi (28)
ಬಸವನ ಬಾಗೇವಾಡಿ |
PATIL SHIVANANDA SIDDARAMAPPA
ಪಾಟೀಲ್ ಶಿವಾನಂದ ಸಿದ್ರಾಮಪ್ಪ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
175 |
Bidar (50)
ಬೀದರ್ |
RAHEEM KHAN
ರಹೀಂ ಖಾನ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
176 |
Bhalki (51)
ಭಾಲ್ಕಿ |
ESHWARA BHIMANNA KHANDRE
ಈಶ್ವರ ಭೀಮಣ್ಣ ಖಂಡ್ರೆ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
177 |
Bhadravathi (112)
ಭದ್ರಾವತಿ |
B K SANGAMESHWARA
ಬಿ ಕೆ ಸಂಗಮೇಶ್ವರ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
178 |
Varuna (219)
ವರುಣ |
YATHINDRA S
ಯತೀಂದ್ರ ಎಸ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
179 |
Belgaum Rural (13)
ಬೆಳಗಾವಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ |
LAXMI R HEBBALKAR
ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಆರ್ ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
180 |
Challakere (ST)-(98)
ಚಳ್ಳಕೆರೆ |
T RAGHUMURTHY
ಟಿ ರಘುಮೂರ್ತಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
181 |
Bellary (ST)-(93)
ಬಳ್ಳಾರಿ |
B NAGENDRA
ಬಿ ನಾಗೇಂದ್ರ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
182 |
Chamarajanagar (223)
ಚಾಮರಾಜನಗರ |
C PUTTARANGASHETTY
ಸಿ ಪುಟ್ಟರಂಗಶೆಟ್ಟಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
183 |
Gadag (66)
ಗದಗ |
H K PATIL
ಹೆಚ್ ಕೆ ಪಾಟೀಲ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
184 |
Kanakapura (184)
ಕನಕಪುರ |
D K SHIVAKUMAR
ಡಿ ಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
185 |
Yeshvanthapura (153)
ಯಶವಂತಪುರ |
S T SOMASHEKAR
ಎಸ್ ಟಿ ಸೋಮಶೇಖರ್
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 239] |
186 |
Anekal (SC)-(177)
ಆನೇಕಲ್ |
B SHIVANNA
ಬಿ ಶಿವಣ್ಣ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
187 |
Yellapur (81)
ಯಲ್ಲಾಪುರ |
ARBAIL SHIVARAM HEBBAR
ಅರಬೈಲ್ ಶಿವರಾಂ ಹೆಬ್ಬಾರ್
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 233] |
188 |
Gulbarga Uttar (45)
ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ಉತ್ತರ |
KANEEZ FATIMA
ಕನೀಜ್ ಫಾತಿಮಾ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
189 |
Sidlaghatta (142)
ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ |
V MUNIYAPPA
ವಿ ಮುನಿಯಪ್ಪ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
190 |
Gokak (09)
ಗೋಕಾಕ |
RAMESH LAKSHMANRAO JARAKIHOLI
ರಮೇಶ್ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ರಾವ್ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
(Disqualified)
|
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 25/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 232] |
191 |
Gowribidanur (139)
ಗೌರೀಬಿದನೂರು |
N H SHIVASHANKARA REDDY
ಎನ್ ಎಚ್ ಶಿವಶಂಕರ ರೆಡ್ಡಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
192 |
Athani (03)
ಅಥಣಿ |
MAHESH IRANAGOUDA KUMATHALLI
ಮಹೇಶ್ ಈರನಗೌಡ ಕುಮತಳ್ಳಿ
(Disqualified)
|
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 25/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 230] |
193 |
Chikkaballapur (141)
ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ |
Dr K SUDHAKAR
ಡಾ. ಕೆ ಸುಧಾಕರ್
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 237] |
194 |
Kollegal (222)
ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ |
N MAHESH
ಎನ್ ಮಹೇಶ್ |
BAHUJAN SAMAJ PARTY (BSP)
ಬಹುಜನ ಸಮಾಜ ಪಕ್ಷ (ಬಿಎಸ್ಪಿ) |
195 |
Vijayanagara (90)
ವಿಜಯನಗರ |
ANAND SINGH
ಆನಂದ್ ಸಿಂಗ್
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 236] |
196 |
Kampli (ST)-(91)
ಕಂಪ್ಲಿ |
J N GANESH
ಜೆ ಎನ್ ಗಣೇಶ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
197 |
Pavagada (SC)-(137)
ಪಾವಗಡ |
VENKATARAMANAPPA
ವೆಂಕಟರಮಣಪ್ಪ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
198 |
Lingasagur (SC)-(57)
ಲಿಂಗಸಗೂರು |
D S HOOLAGERI
ಡಿ ಎಸ್ ಹೂಲಗೇರಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
199 |
Kushtagi (60)
ಕುಷ್ಟಗಿ |
AMAREGOUDA LINGANAGOUDA PATIL BAYYAPUR
ಅಮರೇಗೌಡ ಲಿಂಗನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ ಬಯ್ಯಾಪುರ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
200 |
Kunigal (131)
ಕುಣಿಗಲ್ |
Dr H D RANGANATH
ಡಾ ಎಚ್ ಡಿ ರಂಗನಾಥ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
201 |
Kundagol (70)
ಕುಂದಗೋಳ |
SHIVALLI CHANNABASAPPA SATYAPPA
ಶಿವಳ್ಳಿ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಸತ್ಯಪ್ಪ
|
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Died on 22/03/2019] |
202 |
Pulakeshinagar (159)
ಪುಲಕೇಶಿನಗರ |
R AKHANDA SRINIVASAMURTHY
ಆರ್ ಅಖಂಡ ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
203 |
Afzalpur (34)
ಅಫ್ಜಲ್ಪುರ |
M Y PATIL
ಎಂ ವೈ ಪಾಟೀಲ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
204 |
Koratagere (SC)-(134)
ಕೊರಟಗೆರೆ |
Dr G PARAMESHWARA
ಡಾ. ಜಿ ಪರಮೇಶ್ವರ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
205 |
Indi (32)
ಇಂಡಿ |
YASHVANTARAYAGOUDA VITTALAGOUDA PATIL
ಯಶವಂತರಾಯಗೌಡ ವಿಠ್ಠಲಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
206 |
Kolar Gold Field (SC)-(146)
ಕೋಲಾರ ಗೋಲ್ಡ್ ಫೀಲ್ಡ್ |
ROOPAKALA M
ರೂಪಕಲಾ ಎಂ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
207 |
Khanapur (14)
ಖಾನಾಪುರ |
Dr ANJALI HEMANT NIMBALKAR
ಡಾ ಅಂಜಲಿ ಹೇಮಂತ್ ನಿಂಬಾಳ್ಕರ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
208 |
Yemkanmardi (ST)-(10)
ಯಮಕನಮರಡಿ |
SATISH LAKSHMANRAO JARAKIHOLI
ಸತೀಶ್ ಲಕ್ಷ್ಮಣರಾವ್ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
209 |
Rajarajeshwarinagar (154)
ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ |
MUNIRATHNA
ಮುನಿರತ್ನ
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019] |
210 |
Sringeri (123)
ಶೃಂಗೇರಿ |
T D RAJEGOWDA
ಟಿ ಡಿ ರಾಜೇಗೌಡ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
211 |
Kagawad (04)
ಕಾಗವಾಡ |
SHRIMANTH BALASAHEB PATIL
ಶ್ರೀಮಂತ್ ಬಾಳಾಸಾಹೇಬ್ ಪಾಟೀಲ್
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 231] |
212 |
K.R. Pura (151)
ಕೆ.ಆರ್. ಪುರ |
B A BASAVARAJA
ಬಿ.ಎ. ಬಸವರಾಜ
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019.
Re-elected in the By Election.
See Sl No. 238] |
213 |
Jewargi (35)
ಜೇವರ್ಗಿ |
Dr AJAY DHARAM SINGH
ಡಾ. ಅಜಯ್ ಧರಂ ಸಿಂಗ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
214 |
Jamakhandi (21)
ಜಮಖಂಡಿ |
SIDDU B NYAMAGOUDA
ಸಿದ್ದು ಬಿ ನ್ಯಾಮಗೌಡ
|
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Died on 28/05/2018] |
215 |
Raichur Rural (ST)-(53)
ರಾಯಚೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ |
BASANAGOUDA DADDAL
ಬಸವನಗೌಡ ದಡ್ಡಲ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
216 |
Shivajinagar (162)
ಶಿವಾಜಿನಗರ |
R ROSHAN BAIG
ಆರ್ ರೋಷನ್ ಬೇಗ್
(Disqualified) |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ)
[Remarks: Disqualified by the Hon'ble Speaker under the 10th Schedule of the Constitution with effect from 28/07/2019] |
217 |
Byatarayanapura (152)
ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ |
C B KRISHNA BYREGOWDA
ಸಿ ಬಿ ಕೃಷ್ಣ ಬೈರೇಗೌಡ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
218 |
Chikkodi-Sadalga (02)
ಚಿಕ್ಕೋಡಿ-ಸದಲಗ |
GANESH PRAKASH HUKKERI
ಗಣೇಶ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ಹುಕ್ಕೇರಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
219 |
Vijayanagar (167)
ವಿಜಯನಗರ್ |
M KRISHNAPPA
ಎಂ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
220 |
Bagepalli (140)
ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ |
S N SUBBAREDDY
ಎಸ್ ಎನ್ ಸುಬ್ಬಾರೆಡ್ಡಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
221 |
Chamarajpet (168)
ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ |
JAMEER AHMED KHAN
ಜಮೀರ್ ಅಹಮದ್ ಖಾನ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
222 |
Bailhongal (16)
ಬೈಲಹೊಂಗಲ |
KOUJALGI MAHANTHESH SHIVANANDA
ಕೌಜಲಗಿ ಮಹಾಂತೇಶ್ ಶಿವಾನಂದ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
223 |
Hadagali (88)
ಹಡಗಲಿ |
P T PARAMESHWARA NAIK
ಪಿ ಟಿ ಪರಮೇಶ್ವರ ನಾಯಕ್ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
224 |
Jayanagar (173)
ಜಯನಗರ |
SOUMYA REDDY
ಸೌಮ್ಯ ರೆಡ್ಡಿ |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
225 |
Nominated
ನಾಮ ನಿರ್ದೇಶನ |
VINISHA NERO
ವಿನಿಶಾ ನಿರೋ |
NOMINATED (N)
ನಾಮ ನಿರ್ದೇಶನ (ನಾ.ನಿ) |
226 |
Jamakhandi (21)
ಜಮಖಂಡಿ |
ANAND SIDDU NYAMAGOUDA
ಆನಂದ್ ಸಿದ್ದು ನ್ಯಾಮಗೌಡ
[By Ele: from 06/11/2018] |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
227 |
Ramanagaram (183)
ರಾಮನಗರ |
ANITHA KUMARASWAMY
ಅನಿತಾ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
[By Ele: from 06/11/2018] |
JANATA DAL (Secular) (JD(S))
ಜನತಾ ದಳ (ಜಾತ್ಯಾತೀತ) (ಜೆಡಿ (ಎಸ್)) |
228 |
Kundagol (70)
ಕುಂದಗೋಳ |
KUSUMAVATI CHANNABASAPPA SHIVALLI
ಕುಸುಮಾವತಿ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಶಿವಳ್ಳಿ
[By Ele: from 25/05/2019] |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
229 |
Chincholi (SC)-(42)
ಚಿಂಚೋಳಿ |
Dr AVINASH UMESH JADHAV
ಡಾ. ಅವಿನಾಶ್ ಉಮೇಶ್ ಜಾಧವ್
[By Ele: from 25/05/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
230 |
Athani (03)
ಅಥಣಿ |
MAHESH IRANAGOUDA KUMATHALLI
ಮಹೇಶ್ ಈರನಗೌಡ ಕುಮತಳ್ಳಿ
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
231 |
Kagawad (04)
ಕಾಗವಾಡ |
SHRIMANTH BALASAHEB PATIL
ಶ್ರೀಮಂತ್ ಬಾಳಾಸಾಹೇಬ್ ಪಾಟೀಲ್
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
232 |
Gokak (09)
ಗೋಕಾಕ |
RAMESH LAKSHMANRAO JARAKIHOLI
ರಮೇಶ್ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ರಾವ್ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
233 |
Yellapur (81)
ಯಲ್ಲಾಪುರ |
ARBAIL SHIVARAM HEBBAR
ಅರಬೈಲ್ ಶಿವರಾಂ ಹೆಬ್ಬಾರ್
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
234 |
Hirekerur (86)
ಹೀರೇಕೆರೂರು |
B C PATIL
ಬಿ ಸಿ ಪಾಟೀಲ್
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
235 |
Ranebennur (87)
ರಾಣೇಬೆನ್ನೂರು |
ARUNKUMAR GUTHTHUR
ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಗುತ್ತೂರ್
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
236 |
Vijayanagara (90)
ವಿಜಯನಗರ |
ANAND SINGH
ಆನಂದ್ ಸಿಂಗ್
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
237 |
Chikkaballapur (141)
ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ |
Dr K SUDHAKAR
ಡಾ. ಕೆ ಸುಧಾಕರ್
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
238 |
K.R. Pura (151)
ಕೆ.ಆರ್. ಪುರ |
B A BASAVARAJA
ಬಿ.ಎ. ಬಸವರಾಜ
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
239 |
Yeshvanthapura (153)
ಯಶವಂತಪುರ |
S T SOMASHEKAR
ಎಸ್ ಟಿ ಸೋಮಶೇಖರ್
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
240 |
Mahalakshmi Layout (156)
ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಲೇಔಟ್ |
K GOPALAIAH
ಕೆ ಗೋಪಾಲಯ್ಯ
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
241 |
Shivajinagar (162)
ಶಿವಾಜಿನಗರ |
RIZWAN ARSHAD
ರಿಜ್ವಾನ್ ಅರ್ಷದ್
[By Ele: from 09/12/2019] |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
242 |
Hosakote (178)
ಹೊಸಕೋಟೆ |
SHARATH KUMAR BACHEGOWDA
ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಬಚ್ಚೇಗೌಡ
[By Ele: from 09/12/2019] |
INDEPENDENT (IND)
ಪಕ್ಷೇತರ (ಪಕ್ಷೇತರ)
|
243 |
Krishnarajapet (192)
ಕೃಷ್ಣರಾಜಪೇಟೆ |
NARAYANA GOWDA
ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ
[By Ele: from 09/12/2019] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
244 |
Hunsur (212)
ಹುಣಸೂರು |
H P MANJUNATHA
ಹೆಚ್ ಪಿ ಮಂಜುನಾಥ
[By Ele: from 09/12/2019] |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
245 |
Rajarajeshwarinagar (154)
ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ |
MUNIRATHNA
ಮುನಿರತ್ನ
[By Ele: from 10/11/2020] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
246 |
Sira (136)
ಸಿರಾ |
Dr. C.M. RAJESH GOWDA
ಡಾ. ಸಿ.ಎಂ. ರಾಜೇಶ್ ಗೌಡ
[By Ele: from 10/11/2020] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
247 |
Maski (ST)-(59) ಮಸ್ಕಿ |
BASANAGOUDA TURUVIHAL
ಬಸನಗೌಡ ತುರುವಿಹಾಳ್
[By Ele: from 02/05/2021] |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |
248 |
Basavakalyan (47) ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ |
SHARANU SALAGAR
ಶರಣು ಸಲಗಾರ್
[By Ele: from 02/05/2021] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
249 |
Sindgi (33) ಸಿಂಧಗಿ |
BHUSANUR RAMESH BALAPPA
ಭೂಸನೂರ್ ರಮೇಶ್ ಬಾಳಪ್ಪ
[By Ele: from 02/11/2021] |
BHARATIYA JANATA PARTY (BJP)
ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ (ಬಿಜೆಪಿ) |
250 |
Hanagal (82) ಹಾನಗಲ್ |
MANE SRINIVAS
ಮಾನೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್
[By Ele: from 02/11/2021] |
INDIAN NATIONAL CONGRESS (INC)
ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ಭಾರಾಕಾಂ) |